Liên hệ chúng tôi

Người liên hệ : Sales Manager

Số điện thoại : +86-15338891875

Free call

Fibremall đã phát hành đầy đủ loạt mô-đun quang 25G SFP28

May 16, 2019

tin tức mới nhất của công ty về Fibremall đã phát hành đầy đủ loạt mô-đun quang 25G SFP28

Fibremall đã phát hành đầy đủ loạt mô-đun quang 25G SFP28

Tin tức công ty

20190516

 

Để đáp ứng ERA 5G, Fiber Mall đã đầu tư nguồn lực khổng lồ vào việc phát triển các sản phẩm fronthaul dòng 25G SFP28 kể từ năm ngoái.

 

FiberMall ra mắt các sản phẩm sau:

25G SFP28 SR, LR, ER
25G SFP28 BIDI 10 km, 30 km

25G SFP28 CWDM sáu bước sóng 1270nm ~ 1370nm

Hỗ trợ 25G SFP28 DWDM ITU 21 ~ 60 kênh

 

Toàn bộ các sản phẩm mô-đun quang 25G SFP28 của Fiber Mall đã được sản xuất hàng loạt, với hiệu suất sản phẩm ổn định và hiệu suất chi phí cao để đáp ứng nhu cầu của khách hàng trong các tình huống ứng dụng khác nhau.

25G SFP28 DWDM, 25G SFP28 CWDM, 25G SFP28 BIDI, 25G SFP28 loạt sản phẩm.Mô-đun quang 25G SFP28 sử dụng cổng quang LC, tương thích với các tiêu chuẩn như IEEE802.3by và SFF-8472, có mức tiêu thụ điện năng thấp, kích thước nhỏ và tốc độ cao.Chủ yếu được sử dụng trong mạng 5G, trung tâm dữ liệu, Fibre Channel, 25G Ethernet và các môi trường khác.Mô-đun quang 25G SFP28 có thể được điều chỉnh cho Huawei, H3C, Cisco, Alcatel-Lucent, Juniper và các thiết bị khác.

 

tin tức mới nhất của công ty về Fibremall đã phát hành đầy đủ loạt mô-đun quang 25G SFP28  0

Hãy liên lạc với chúng tôi

Nhập tin nhắn của bạn