Tương thích Cisco QSFP-40G-SR4-S Mô-đun thu phát 40G QSFP + SR4 850nm 150m MTP / MPO MMF DDM

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1

Thông tin chi tiết

Điểm nổi bật:

Mô-đun thu phát CE QSFP + SR4

,

Bộ thu phát MTP / MPO DDM QSFP +

,

QSFP-40G-SR4-S Tương thích với Cisco

Mô tả sản phẩm

Mô-đun thu phát 40G QSFP + SR4 tương thích với Cisco QSFP-40G-SR4-S (850nm MMF 150m MTP / MPO DDM)

Thông tin chi tiết sản phẩm

Tương thích với Cisco QSFP-40G-SR4-S Tên nhà cung cấp FIBER MALL
Yếu tố hình thức QSFP + Tốc độ dữ liệu tối đa 40Gb / giây
Bước sóng 850nm Khoảng cách tối đa 100m @ OM3 / 150m @ OM4
Kết nối MTP / MPO Loại máy phát VCSEL 850nm
Loại cáp MMF Loại máy thu GHIM
Năng lượng TX -8 ~ 1.0dBm Độ nhạy của máy thu <-13dBm
Các giao thức 40G Ethernet, Infiniband QDR, SATA / SAS3, IEEE 802.3ba, Tuân thủ MSA Nhiệt độ hoạt động 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)
 

Đảm bảo chất lượng

Chất lượng tuyệt vời là nền tảng cho sự tồn tại và phát triển của FIBER MALL.Đội ngũ vận hành của chúng tôi là những chuyên gia có nhiều năm kinh nghiệm trong ngành truyền thông quang học.Các nhà sản xuất của chúng tôi là những nhà sản xuất hạng nhất trong ngành.Nhiều người trong số họ có chứng chỉ OEM cho các nhà sản xuất thiết bị hệ thống hạng nhất.
 
Qchứng nhận uality
Chúng tôi kiểm soát chất lượng sản phẩm của mình, bao gồm trình độ nghiêm ngặt của các nhà sản xuất, quy trình kiểm soát chất lượng và công nghệ sản xuất cũng như việc tuân thủ các tiêu chuẩn chứng nhận và an toàn.Hiện tại, các sản phẩm của chúng tôi đáp ứng các tiêu chuẩn công nghiệp và chứng nhận chất lượng chủ đạo, chẳng hạn như ISO 9001, CE, RoHS, FCC, v.v.
Tương thích Cisco QSFP-40G-SR4-S Mô-đun thu phát 40G QSFP + SR4 850nm 150m MTP / MPO MMF DDM 0
 
Tương thích Cisco QSFP-40G-SR4-S Mô-đun thu phát 40G QSFP + SR4 850nm 150m MTP / MPO MMF DDM 1
Tương thích Cisco QSFP-40G-SR4-S Mô-đun thu phát 40G QSFP + SR4 850nm 150m MTP / MPO MMF DDM 2

Hỗ trợ nền tảng

 

 

Cisco Nexus 3000 N3K-C3064PQ
Cisco Nexus 9000 N9K-C9372PXCisco Nexus 9000 N9K-X9564PX (liên kết lên)Cisco Nexus 3000 N3K-C3064PQ-10GECisco Nexus 3000 N3K-C3132Q-XCisco Nexus 3000 N3K-C3164QCisco Nexus 5000 N5K-C5672UPCisco Nexus 9000 N9K-C9372PX-ECisco Nexus 7000 N77-F324FQ-25Cisco Nexus 9000 N9K-C9272QCisco Nexus 3000 N3K-3132QCisco A9K-MPA-2X40GECisco Nexus 9000 N9K-M6PQ-ECisco Nexus 9000 N9K-C9336PQCisco Nexus 9000 N9K-C9332PQCisco Nexus 3000 N3K-C3232CCisco ASR 9000 A9K-MPA-1X40GECisco Nexus 9000 N9K-C9372TX-ECisco Nexus 6000 N6K-C6001-64T
Cisco Nexus 9000 N9K-X9464PXCisco 6500 C6800-SUP6TCisco Nexus 9000 N9K-C9372TX-ECisco 6000 NCS-F-SCSWCisco 6800 C6840-X-LE-40GCisco Nexus 5000 N5K-C5672UPCisco C6800-SUP6T-XLCisco Nexus 9000 N9K-C9372TX-ECisco Nexus 9000 N9K-M6PQCisco Nexus 2000 N2K-2348TQCisco Nexus 9000 N9K-C92160YC-XCisco Nexus 7000 N7K-M206FQ-23LCisco Nexus 3000 N3K-3172PQCisco Nexus 9000 N9K-C9372PXCisco Nexus 3000 N3K-C3064XCisco Nexus 5000 N55-M4QCisco Nexus 9000 N9K-X9564TX (liên kết lên)Cisco Nexus 2000 N2K- 2332TQ
Cisco 3850 WS-C3850-48XS-SCisco Nexus 9000 N9K-X9736PQCisco Nexus 3000 N3K-C3016QCisco Nexus 3000 N3K-3172TQCisco Nexus 9000 N9K-M6PQ-ECisco Nexus 9000 N9K-X9536PQCisco 6800 C6824-X-LE-40GCisco Nexus 9000 N9K-C9332PQCisco Nexus 6000 N6K-C6001-64PCisco Nexus 9000 N9K-X9464TXCisco Nexus 5000 N5K-C56128PCisco Nexus 7000 N7K-F312FQ-25Cisco C6800-SUP6TCisco Nexus 3000 N3K-C31128PQ-10GECisco Nexus 9000 N9K-C93120TXCisco Nexus 9000 N9K-M12PQCisco Nexus 9000 N9K-X9432C-SCisco CRS 2x100GE-FLEX-40Cisco C3850-NM-2-40GCisco Nexus 3000 N3K-C3264Q
Cisco Nexus 9000 N9K-M6PQCisco Nexus 9000 N9K-M6PQ-ECisco Nexus 6000 N6K-C6004-M12QCisco WS-C3850-48XS-FSCisco Nexus 6000 N6004-96QCisco Nexus 2000 N2K-C2248PQCisco Nexus 9000 N9K-X9432PQCisco Nexus 9000 N9K-C9372TXCisco Nexus 9000 N9K-C93120TXCisco Nexus 9000 N9K-C9372PX-ECisco Nexus 6000 N6004-B-24QCisco 3850WS-C3850-48XS-ECisco Nexus 9000 N9K-X9636PQCisco Nexus 2000 N2K- 2332TQCisco Nexus 2000 N2K-2348UPQCisco Nexus 9000 N9K-M12PQ

 

 

Hãy liên lạc với chúng tôi

Nhập tin nhắn của bạn