Bộ thu phát sợi quang 1000Base SFP SX tương thích Cisco GLC-SX-MM 850nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Fiber Mall
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1

Thông tin chi tiết

Điểm nổi bật:

Bộ thu phát sợi quang 1000Base SFP SX

,

Bộ thu phát sợi quang SFP 850nm

,

Bộ thu phát tương thích Cisco GLC-SX-MM

Mô tả sản phẩm

Mô-đun thu phát 1000Base SFP SX tương thích với Cisco GLC-SX-MM (850nm MMF 550m LC DDM)

Thông tin chi tiết sản phẩm

CiscoTương thích GLC-SX-MM Tên nhà cung cấp FIBER MALL
Yếu tố hình thức SFP Tốc độ dữ liệu tối đa 1,25Gb / giây
Bước sóng 850nm Khoảng cách tối đa 550m trên OM2 MMF
Kết nối LC hai mặt Loại máy phát VCSEL 850nm
Loại cáp MMF Loại máy thu GHIM
Năng lượng TX -9.0 ~ 0dBm Độ nhạy của máy thu <-18.0dBm
Các giao thức Tương thích SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004 Nhiệt độ hoạt động 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)
 

Đảm bảo chất lượng

Chất lượng tuyệt vời là nền tảng cho sự tồn tại và phát triển của FIBER MALL.Đội ngũ vận hành của chúng tôi là những chuyên gia có nhiều năm kinh nghiệm trong ngành truyền thông quang học.Các nhà sản xuất của chúng tôi là những nhà sản xuất hạng nhất trong ngành.Nhiều người trong số họ có chứng chỉ OEM cho các nhà sản xuất thiết bị hệ thống hạng nhất.
 
Qchứng nhận uality
Chúng tôi kiểm soát chất lượng sản phẩm của mình, bao gồm trình độ nghiêm ngặt của các nhà sản xuất, quy trình kiểm soát chất lượng và công nghệ sản xuất cũng như việc tuân thủ các tiêu chuẩn chứng nhận và an toàn.Hiện tại, các sản phẩm của chúng tôi đáp ứng các tiêu chuẩn công nghiệp và chứng nhận chất lượng chủ đạo, chẳng hạn như ISO 9001, CE, RoHS, FCC, v.v.
 
Bộ thu phát sợi quang 1000Base SFP SX tương thích Cisco GLC-SX-MM 850nm 0
Bộ thu phát sợi quang 1000Base SFP SX tương thích Cisco GLC-SX-MM 850nm 1
Bộ thu phát sợi quang 1000Base SFP SX tương thích Cisco GLC-SX-MM 850nm 2

 

Hỗ trợ nền tảng

 
Cisco WS-C3560-8PC
Cisco WS-C2960X-24TD-LCisco WS-C2960C-8TC-SCisco WS-C4500X-24X-ESCisco 4400 4431Cisco 6500 WS-X6848-SFP-2TCisco 7600 WS-SUP32-GE-3BCisco 11500 CSS5-SCM-2GECisco WS-C2960 + 48PST-LCisco WS-C2960-24TC-SCisco WS-C2960 + 24PC-SCisco IE-2000-16PTC-GECisco ME-3800X-24FS-M (cổng SFP +)Cisco C6800-16P10G (-XL)Cisco 2900 HWIC-1GE-SFPCisco 4500 WS-X4640-CSFP-ECisco C6800IA-48FPDCisco 4500 WS-X4712-SFP + ECisco 3800 NME-XD-24ES-1S-P
Cisco WS-C2960-48PST-LCisco 4500 WS-X45-SUP6-ECisco WS-C2960 + 24LC-SCisco C6880-XCisco WS-C3750V2-24TSCisco 4900 WS-C4948Cisco 4400 4351Cisco ME-3400G-2CS-ACisco 3900 SM-D-ES3G-48-PCisco WS-C2950ST-24 LRE997Cisco WS-C2960XR-24TD-ICisco WS-C3560V2-24TSCisco IE-2000-4TS-GBCisco Nexus 5000 N55-M8P8FPCisco 2960S-F48TS-SCisco 2000 GRWIC-D-ES-2S-8PCCisco C6800-8P10G (-XL)Cisco WS-C3750X-48PCisco 3945Cisco WS-C3560E-48PDCisco WS-C3750X-48PF với mô-đun mạng C3KX-NM-1G và C3KX-NM-10GCisco 2900 EHWIC-1GE-SFP-CUCisco WS-C3750E-48TDCisco WS-C3750-48PSCisco WS-C3750X-48PF với mô-đun mạng C3KX-NM-10G và C3KX-SM-10GCisco 6500 WS-SUP720-3BCisco 4500 WS-X45-SUP7L-ECisco IE-2000-16PTC-G-NXCisco C6800IA-48FPDCisco ME-3600X-24FS-M (cổng SFP)Cisco 11500 CSS11501Cisco Nexus 9000 N9K-X9564PXCisco 4500 WS-X4013 + TSCisco WS-C4500X-32SFP +Cisco 3800 NME-XD-48ES-2S-PCisco IE-4000-4S8P4G-ECisco IE-5000-16S12PCisco WS-C3750G-24TSCisco Nexus 5000 N5K-C5020P-BFCisco Nexus 5000 N5K-C5548P-FACisco WS-C3850-16XSCisco WS-C2960-48TC-SCisco A901-6CZ-FACisco WS-C2960G-48TC-LCisco Nexus 7000 N7K-M148GS-11Cisco 3900 SM-D-ES3-48-PCisco WS-C3750X-12SCisco N10-S6200Cisco C6800IA-48FPDRCisco WS-C3560-24TSCisco IE-4000-16GT4G-ECisco 7300 7304-NPE-G100Cisco IE-4000-4GS8GP4G-ECisco 3845Cisco WS-C2960C-8PC-LCisco WS-C2960XR-48TS-ICisco WS-C3560-48TSCisco WS-C2960S-24PD-LCisco WS-C2960XR-48LPD-ICisco 2900 WS-C2948G-GE-TXCisco WS-C2960S-24TS-LCisco 4500 WS-X45-SUP8L-ECisco WS-C3750G-48PSCisco ASA5500 SSM-4GECisco WS-C2960XR-24PD-ICisco N10-E0440Cisco IE-2000-8TC-GBCisco 3925Cisco WS-C3750X-24S với mô-đun mạng C3KX-NM-1G và C3KX-NM-10GCisco WS-C3560E-48PDF với CVR-X2-SFPCisco WS-C3750G-24PSCisco 6500 VS-S720-10G-3CXLCisco WS-C3650-48TDCisco Nexus 9000 N9K-C9372PX-ECisco IE-2000-4S-TS-GLCisco EPA-3GE-SX / LH-LCCisco A901-6CZ-FDCisco 12000 4GE-SFP-LCCisco ME-3400EG-12CS-MCisco IE-4000-8GS4G-ECisco A901-12-C-FT-DCisco WS-C3750V2-48PSCisco WS-C2960-24PC-LCisco A901-4-C-FT-DCisco 2000 CGR 2010 (ethernet tích hợp bộ định tuyến)Cisco 2960S-F24TS-LCisco WS-C3750V2-48TSCisco IE-4000-4T4P4G-ECisco WS-C2960X-48TD-LCisco WS-C2960 + 48TC-SCisco WS-C2960-48PST-SCisco 7600 WS-X6748-SFPCisco WS-C2960S-48TS-SCisco WS-C3750-24TSCisco 3000 WS-CBS3020-HPQCisco 2900 SM-D-ES2-48Cisco IE-4000-4GC4GP4G-ECisco WS-C2975GS-48PS-LCisco C6800-48P-SFP-XLCisco WS-C2960CG-8TC-LCisco 2350-48TD-SCisco WS-C3750G-48TSCisco WS-C3650-48TQCisco WS-C2960-24LC-SCisco WS-C3850-48XS-FS

Hãy liên lạc với chúng tôi

Nhập tin nhắn của bạn

Bạn có thể tham gia