Mô-đun thu phát 100G CFP LR4 1310nm 10km LC SMF DDM tương thích của Cisco CFP-100G-LR4

Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1

Thông tin chi tiết

Điểm nổi bật:

Tương thích Cisco CFP-100G-LR4

,

Bộ thu phát quang FIBER MALL 100G

,

Bộ thu phát 100G CFP LR4 tốc độ cao

Mô tả sản phẩm

Mô-đun thu phát 100G CFP LR4 tương thích với Cisco CFP-100G-LR4 (1310nm SMF 10km LC DDM)

Thông tin chi tiết sản phẩm

Tương thích với Cisco CFP-100G-LR4 Tên nhà cung cấp FIBER MALL
Yếu tố hình thức CFP Tốc độ dữ liệu tối đa 103,1Gb / giây
Bước sóng 1310nm Khoảng cách tối đa 10km
Kết nối LC Loại máy phát CWDM DFB
Loại cáp SMF Loại máy thu GHIM
Năng lượng TX -4,3 ~ + 4,5dBm Độ nhạy của máy thu <-10,6dBm
Các giao thức 100G Ethernet, tuân thủ MSA Nhiệt độ hoạt động 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)
 

Đảm bảo chất lượng

Chất lượng tuyệt vời là nền tảng cho sự tồn tại và phát triển của FIBER MALL.Đội ngũ vận hành của chúng tôi là những chuyên gia có nhiều năm kinh nghiệm trong ngành truyền thông quang học.Các nhà sản xuất của chúng tôi là những nhà sản xuất hạng nhất trong ngành.Nhiều người trong số họ có chứng chỉ OEM cho các nhà sản xuất thiết bị hệ thống hạng nhất.
 
Qchứng nhận uality
Chúng tôi kiểm soát chất lượng sản phẩm của mình, bao gồm trình độ nghiêm ngặt của các nhà sản xuất, quy trình kiểm soát chất lượng và công nghệ sản xuất cũng như việc tuân thủ các tiêu chuẩn chứng nhận và an toàn.Hiện tại, các sản phẩm của chúng tôi đáp ứng các tiêu chuẩn công nghiệp và chứng nhận chất lượng chủ đạo, chẳng hạn như ISO 9001, CE, RoHS, FCC, v.v.
 
Mô-đun thu phát 100G CFP LR4 1310nm 10km LC SMF DDM tương thích của Cisco CFP-100G-LR4 0
 
Mô-đun thu phát 100G CFP LR4 1310nm 10km LC SMF DDM tương thích của Cisco CFP-100G-LR4 1
 
Mô-đun thu phát 100G CFP LR4 1310nm 10km LC SMF DDM tương thích của Cisco CFP-100G-LR4 2

 

Hỗ trợ nền tảng

 
Bộ định tuyến Cisco CRS 1X100GBEBộ định tuyến Cisco ASR 9000 Series A9K-2x100GE-SEBộ định tuyến Cisco ASR 9000 Series A9K-1x100GE-SE
Bộ định tuyến Cisco ASR 9000 Series A9K-1x100GE-TRCisco Nexus 7000 Series N7K-M202CF-22L

 

Hãy liên lạc với chúng tôi

Nhập tin nhắn của bạn

Bạn có thể tham gia