Mô-đun thu phát LC SMF DDM 10G có thể điều chỉnh được của Cisco ONS-XC-10G-C 50GHz 1529,16nm ~ 1568,36nm 80km LC SMF DDM

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Fiber Mall
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1

Thông tin chi tiết

Điểm nổi bật:

Mô-đun thu phát DWDM XFP 10G có thể điều chỉnh được

,

Mô-đun thu phát ONS-XC-10G-C

,

Bộ thu phát sợi quang XFP 50GHz

Mô tả sản phẩm

Mô-đun thu phát LC SMF DDM 10G tương thích với Cisco ONS-XC-10G-C 50GHz 1529,16nm ~ 1568,36nm 80km LC SMF DDM

Thông tin chi tiết sản phẩm

Tương thích với Cisco ONS-XC-10G-C Tên nhà cung cấp FIBER MALL
Yếu tố hình thức XFP Tốc độ dữ liệu tối đa 11,1Gb / giây
Bước sóng 1529,16nm ~ 1568,36nm Khoảng cách tối đa 80km
Kết nối LC hai mặt Loại máy phát DWDM EML
Loại cáp SMF Loại máy thu APD
Năng lượng TX 0 ~ + 4.0dBm Độ nhạy của máy thu <-24.0dBm
Các giao thức Tuân thủ MSA Nhiệt độ hoạt động 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)
 

Đảm bảo chất lượng

Chất lượng tuyệt vời là nền tảng cho sự tồn tại và phát triển của FIBER MALL.Đội ngũ vận hành của chúng tôi là những chuyên gia có nhiều năm kinh nghiệm trong ngành truyền thông quang học.Các nhà sản xuất của chúng tôi là những nhà sản xuất hạng nhất trong ngành.Nhiều người trong số họ có chứng chỉ OEM cho các nhà sản xuất thiết bị hệ thống hạng nhất.
 
Qchứng nhận uality
Chúng tôi kiểm soát chất lượng sản phẩm của mình, bao gồm trình độ nghiêm ngặt của các nhà sản xuất, quy trình kiểm soát chất lượng và công nghệ sản xuất cũng như việc tuân thủ các tiêu chuẩn chứng nhận và an toàn.Hiện tại, các sản phẩm của chúng tôi đáp ứng các tiêu chuẩn công nghiệp và chứng nhận chất lượng chủ đạo, chẳng hạn như ISO 9001, CE, RoHS, FCC, v.v.
 
Mô-đun thu phát LC SMF DDM 10G có thể điều chỉnh được của Cisco ONS-XC-10G-C 50GHz 1529,16nm ~ 1568,36nm 80km LC SMF DDM 0
Mô-đun thu phát LC SMF DDM 10G có thể điều chỉnh được của Cisco ONS-XC-10G-C 50GHz 1529,16nm ~ 1568,36nm 80km LC SMF DDM 1
Mô-đun thu phát LC SMF DDM 10G có thể điều chỉnh được của Cisco ONS-XC-10G-C 50GHz 1529,16nm ~ 1568,36nm 80km LC SMF DDM 2

 

Hỗ trợ nền tảng

 
Cisco CRS 2-10GE-WL-FLEXCisco ASR 9000 A9K-2T20GE-LCisco SPA-1X10GE-L-V2Cisco CRS 20X10GBE-WL-XFPCisco 7600 76-ES + XC-20G3CCisco 7600-ES + 2TG3CCisco ASR 9000 A9K-2T20GE-ECisco ASR 9000 A9K-8T / 4-BCisco 7600 76-ES + XC-20G3CXLCisco ASR 9000 A9K-8T-LCisco ASR 9000 A9K-8T / 4-LCisco SCE8000-4X10GE-ECisco 7600 76-ES + XT-4TG3CXLCisco CRS 4-10GBE-WL-XFPCisco ASR 9000 A9K-8T-ECisco SPA-1XTENGE-XFPCisco SPA-OC192POS-XFPCisco ASR 9000 A9K-SIP-700Cisco ASR 9000 A9K-MPA-2X10GECisco ASR 903 A900-IMA1X
Cisco ASR 9000 A9K-8T / 4-ECisco 7600-ES + 4TG3CXL
Cisco ASR 9000 A9K-4T-ECisco 7600-ES + 4TG3CCisco CRS 8-10GBE-WL-XFPCisco 7600-ES + 2TG3CXLCisco ASR 9000 A9K-8T-BCisco 7600 76-ES + T-2TGCisco 7600 76-ES + XT-4TG3CCisco 7600 76-ES + T-4TGCisco 7600 76-ES + XC-40G3CCisco SPA-1X10GE-WL-V2Cisco ASR 9000 A9K-4T-LCisco SCE8000-2X10GE-ECisco ASR 9000 A9K-MPA-4X10GECisco ASR 9000 A9K-4T-BCisco ME-3600X-24CX-MCisco 7600-ES20-10G3CXLCisco ASR 9000 A9K-2T20GE-BCisco CRS 14X10GBE-WL-XFPCisco 7600 76-ES + XT-2TG3CCisco 7600 76-ES + XT-2TG3CXL
Cisco 7600-ES20-10G3CCisco 7600 76-ES + XC-40G3CXL

 

 
 

 

 
 

Hãy liên lạc với chúng tôi

Nhập tin nhắn của bạn

Bạn có thể tham gia