Mô-đun thu phát LC SMF DDM 16G SFP + LW 1310nm 10km tương thích với Cisco DS-SFP-FC16G-LW

Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1

Thông tin chi tiết

Điểm nổi bật:

Mô-đun thu phát SFP + LW 16Gbps

,

Bộ thu phát tương thích Cisco DS-SFP-FC16G-LW

,

Mô-đun thu phát 1310nm SMF SFP +

Mô tả sản phẩm

Mô-đun thu phát 16G SFP + LW tương thích với Cisco DS-SFP-FC16G-LW (1310nm SMF 10km LC DDM)

Thông tin chi tiết sản phẩm

CiscoTương thíchDS-SFP-FC16G-LWTên nhà cung cấpFIBER MALL
Yếu tố hình thứcSFP +Tốc độ dữ liệu tối đa16Gb / giây
Bước sóng1310nmKhoảng cách tối đa10km
Kết nốiLC hai mặtLoại máy phát1310nm DFB
Loại cápSMFLoại máy thuGHIM
Năng lượng TX--5.0 ~ -0.5dBmĐộ nhạy của máy thu<-12.0dBm
Các giao thứcTuân thủ MSANhiệt độ hoạt động0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)
 

Đảm bảo chất lượng

Chất lượng tuyệt vời là nền tảng cho sự tồn tại và phát triển của FIBER MALL.Đội ngũ vận hành của chúng tôi là những chuyên gia có nhiều năm kinh nghiệm trong ngành truyền thông quang học.Các nhà sản xuất của chúng tôi là những nhà sản xuất hạng nhất trong ngành.Nhiều người trong số họ có chứng chỉ OEM cho các nhà sản xuất thiết bị hệ thống hạng nhất.
 
Qchứng nhận uality
Chúng tôi kiểm soát chất lượng sản phẩm của mình, bao gồm trình độ nghiêm ngặt của các nhà sản xuất, quy trình kiểm soát chất lượng và công nghệ sản xuất cũng như việc tuân thủ các tiêu chuẩn chứng nhận và an toàn.Hiện tại, các sản phẩm của chúng tôi đáp ứng các tiêu chuẩn công nghiệp và chứng nhận chất lượng chủ đạo, chẳng hạn như ISO 9001, CE, RoHS, FCC, v.v.
 
Mô-đun thu phát LC SMF DDM 16G SFP + LW 1310nm 10km tương thích với Cisco DS-SFP-FC16G-LW 0
Mô-đun thu phát LC SMF DDM 16G SFP + LW 1310nm 10km tương thích với Cisco DS-SFP-FC16G-LW 1
Mô-đun thu phát LC SMF DDM 16G SFP + LW 1310nm 10km tương thích với Cisco DS-SFP-FC16G-LW 2

 

 
 

 

 
 

Hãy liên lạc với chúng tôi

Nhập tin nhắn của bạn

Bạn có thể tham gia