IBM SFP-16G85-SW Mô-đun thu phát 16G SFP + SW 850nm 100m LC MMF DDM tương thích

Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1

Thông tin chi tiết

Điểm nổi bật:

SFP-16G85-SW Tương thích IBM

,

Mô-đun thu phát SFP + tuân thủ MSA

,

Mô-đun thu phát 16G SFP + SW

Mô tả sản phẩm

Mô-đun thu phát 16G SFP + SW tương thích IBM SFP-16G85-SW (850nm MMF 100m LC DDM)

Thông tin chi tiết sản phẩm

IBMTương thíchSFP-16G85-SWTên nhà cung cấpFIBER MALL
Yếu tố hình thứcSFP +Tốc độ dữ liệu tối đa16Gb / giây
Bước sóng850nmKhoảng cách tối đa100m trên OM3
Kết nốiLC hai mặtLoại máy phátVCSEL 850nm
Loại cápMMFLoại máy thuGHIM
Năng lượng TX-7,8 ~ -0,5dBmĐộ nhạy của máy thu<-10,5dBm
Các giao thứcTuân thủ MSANhiệt độ hoạt động0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)
 

Đảm bảo chất lượng

Chất lượng tuyệt vời là nền tảng cho sự tồn tại và phát triển của FIBER MALL.Đội ngũ vận hành của chúng tôi là những chuyên gia có nhiều năm kinh nghiệm trong ngành truyền thông quang học.Các nhà sản xuất của chúng tôi là những nhà sản xuất hạng nhất trong ngành.Nhiều người trong số họ có chứng chỉ OEM cho các nhà sản xuất thiết bị hệ thống hạng nhất.
 
Qchứng nhận uality
Chúng tôi kiểm soát chất lượng sản phẩm của mình, bao gồm trình độ nghiêm ngặt của các nhà sản xuất, quy trình kiểm soát chất lượng và công nghệ sản xuất cũng như việc tuân thủ các tiêu chuẩn chứng nhận và an toàn.Hiện tại, các sản phẩm của chúng tôi đáp ứng các tiêu chuẩn công nghiệp và chứng nhận chất lượng chủ đạo, chẳng hạn như ISO 9001, CE, RoHS, FCC, v.v.
 
IBM SFP-16G85-SW Mô-đun thu phát 16G SFP + SW 850nm 100m LC MMF DDM tương thích 0
IBM SFP-16G85-SW Mô-đun thu phát 16G SFP + SW 850nm 100m LC MMF DDM tương thích 1
IBM SFP-16G85-SW Mô-đun thu phát 16G SFP + SW 850nm 100m LC MMF DDM tương thích 2

 

 
 

 

 
 

Hãy liên lạc với chúng tôi

Nhập tin nhắn của bạn

Bạn có thể tham gia